Friday, October 16, 2015

Kaka wa Jenerali Mwamunyange naye akanusha mdogo wake kulishwa sumu


KAMISHINA Msadizi na Mwandamizi  mstaafu wa Jeshi la Polisi, Aden Mwamunyange ambaye ni kaka wa Mkuu wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), Jenerali Davis Mwamunyange, naye amekanusha taarifa   zilizoenezwa hivi karibuni katika mitandao ya  jamii kuwa amelishwa simu.
 
Akizungumza na waandishi wa habari nyumbani kwake Jeti Lumo,  Dar es Salaam juzi, alisema hizo taarifa hizo si za kweli na ni uzushi.
 
“Mimi kama mwana familia nakanusha taarifa hizo zinazosambaa mitandaoni, habari hizo hazina ukweli hata kidogo.
 
“Jenerali Mwamunyange ni mzima wa afya,  anaendelea na shughuli zake kama kawaida   na yuko nje ya nchi kwa safari za kazi,” alisema Aden.
 
Alisema ni kawaida kwa Jenerali   Mwamunyange kumuaga kila anaposafiri na kama kaka yake alimuaga kuwa alikuwa anasafiri kikazi kwenda nje akianzia   Italia.
 
Pia alikanusha taarifa zilizosema kuwa ukoo wao umepewa fedha   kuzima taarifa za Jenerali Mwamunyange na akawataka wananchi kuzipuuza.
Share your thoughts using below comment form!